who interested?

Dự đoán XSMB 03/02/2018 - Giấc mơ hoa cúc và những con số

Trong các vấn đề của cuộc sống thì mỗi giấc mơ là một điều đặc biệt hơn cả, nó giúp bạn nhận thấy những điều mà bản thân chưa từng được biết đến trong cuộc sống của mình và khiến chính bạn thấy được những vấn đề mà từ trước đến nay bản thân mình chưa hề biết đến hay trải qua, nó là những trải nghiệm vô cùng thú vị mà bạn có thể biết.

Đối với giấc mơ thấy hoa cải, đây là giấc mơ khá thú vị vì những ý nghĩa mà nó mang lại cho bạn rất đặc biệt, nó khiến bạn nhận ra được những điều mà từ trước đến nay bản thân mình chưa từng biết đến hay giúp bạn nhận ra được những điều mà mình chưa từng hiểu được qua từng giai đoạn của cuộc sống thực tế trong tương lai.

Nếu bạn mơ thấy mình hái hoa cúc điều này cho thấy bạn là đang gặp vấn đề liên quan đến sức khỏe, vì có lẽ bạn đã nhận thức kịp thời nên chúng không quá nghiêm trọng. Nhưng dù thế nào bạn vẫn nên quan tâm hơn nữa đến sức khỏe của mình hay nhừng người mà mình yêu quý vì thời điểm hiện tại sẽ khiến vấn đề sức khỏe bị sa sút.

Xem thêm thông tin về xổ số liên tục nhanh nhất: Du doan XSMB Than Tai

Bạn nên tiết kiệm tiền giải thưởng từ xổ số​

Khi bạn mơ thấy hoa cúc nở rộ điều này lại chứng tỏ bạn đang nỗ lực để lấy lại sức khỏe mà mình đã từng quên lãng, bạn đang đi đúng định hướng nhưng đôi lúc bạn lại chưa thực sự tìm ra cho mình sự cố gắng, bạn cần phải quan tâm nhiều hơn nữa những vấn đề về sức khỏe nếu không muốn sau này phải hối hận về bất kì điều gì.

Ngoài ra, nếu bạn mơ thấy ai đó cho mình hoa cúc điều này lại nói lên rằng mọi người đang thực sự lo lắng về vấn đề sức khỏe của bạn, có lẽ trong thời điểm hiện tại bạn đang gặp phải một số vấn đề khó khăn nhất định và sẽ ảnh hưởng rất lớn đến cả vấn đề vật chất và tinh thần mà bạn đang nắm giữ, hãy cố gắng hơn nữa để tìm được cho mình sự ổn định nhất.

Mặt khác, nếu trong giấc mơ bạn thấy hoa cúc bị héo úa điều này lại cho thấy những nỗ lực của bạn chưa được nhìn nhận một cách đúng đắn nhất, bạn đang tự khiến mình lâm vào tình thế nguy hiểm hay sẽ có những nguy hại về tiền bạc, đừng nên đặt nặng áp lực cho bản thân vì dù bất kể việc gì cũng sẽ có cách giải quyết riêng.

Giải mã giấc mơ thấy hoa cúc bạn sẽ may mắn với các số: 87, 39

Trong các tỷ phú xổ số Mỹ nói chung và những người nhập cư tại Mỹ trúng số nói riêng thì người Việt có thể coi là rất có duyên với những giải thưởng lớn của xổ số Mỹ, đặc biệt trong những năm gần đây hầu như năm nào cũng xuất hiện triệu phú xổ số người Việt.

Và năm nay 2017 cũng vậy, ngay trong ngày đầu năm mới, lại thêm một người Việt may mắn trúng giải xổ số lớn của Mỹ với giá trị lên tới hàng triệu đô la, thậm chí con số giải thưởng được xếp nằm trong top kỉ lục giải xổ số liên bang.

Người may mắn đó được biết tới là Tony Huỳnh – một người gốc Việt sống tại bang Texas, hiện nay danh tính cụ thể của người này hiện nay vẫn chưa được tiết lộ.

Được biết Tony Huỳnh đã mua một vé cạo với giá 50 USD tiệm Jimmy's Food Store nằm ở khu phố số 1300 đường Sycamore School Road ở Fort Worth.

Và thật may mắn, tấm vé số của ông là một trong 2 tấm vé số đã trúng lô Ultimate Cash trị giá 7,5 triệu USD (khoảng 165 tỷ đồng), một con số khá lớn đối với giải thưởng xổ số liên bang Texas.

Được biết, cơ quan xổ số Texas Lottery Commission công bố rằng lô vé của ông Tony Huỳnh là lô lớn thứ hai trong ba lô cao nhất của chương trình vé cạo Ultimate Cash. Theo đại diện của cơ quan xổ số này cho biết, trước đó chương trình này đã có tổng số tiền thưởng lên tới 142 triệu USD.

Tiệm Jimmy's Food Store cũng sẽ được nhận tổng số tiền thưởng lên tới 10.000 USD nhờ bán được tấm vé số trúng.

Trước Tony Huỳnh, thì rất nhiều người Việt đã may mắn nằm trong danh sách tỷ phú này, tiêu biểu đó là 2 Việt kiều trúng số cùng với nhóm 6 người khác với giải thưởng trị giá 365 triệu USD năm 2006.

Thông tin kết quả xổ số 3 miền nhanh nhất chính xác nhất: https://ok.ru/soicauxosovip3mienhomnay

Bạn nên có những dự định trong tương lai với số tiền trúng số​

Tiếp đó đến năm 2014, Steve Trần đã cùng một người Mỹ khác chia sẻ giải thưởng trị giá 648 triệu USD, ông Trần sau đó đã được lãnh số tiền lên tới 130 triệu USD sau thuế.

Đến năm 2015, Vinh Nguyen – một thợ làm móng người Việt đã trở thành chủ nhân của giải xổ số 228,4 triệu USD.
Tiếp đó vào đầu năm 2016, một người gốc Việt có tên Lujan Do đã trúng 1,3 triệu USD trong lần quay thưởng xổ số kỉ lục giải Powerball trị giá 1,6 tỷ USD.

Và năm 2017, người Việt lại tiếp tục có mặt trong danh sách những người may mắn đối với giải xổ số Mỹ với sự xuất hiện của Tony Huỳnh, và trong tương lai không xa, có lẽ chúng ta lại tiếp tục có thêm thông tin về người Việt chinh phục giải xổ số lớn nhất thế giới này.

Chúc bạn gặp nhiều may mắn với những con số từ những giấc mơ đem đến. May mắn bất ngờ, thay đổi cuộc sống. Chúc bạn ngày mới tốt lành.

Kết quả xổ số hôm nay cập nhật: Xổ số Minh Ngọc thứ 7

Last edited:
Back